ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเกี่ยวกับการปรับแต่งนิดหน่อยครับ  (อ่าน 3961 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hikkyz

• *

อย่างในรูปนี้อ่ะครับ ผมต้องการให้กดตรง logo ที่วงด้วยสี่เหลี่ยมสีแดงแล้วลิงค์ไปหน้าเว็บหลักของผม (เว็บที่เขียนเองอ่ะครับ เพราะปกติมันจะลิงค์ไปหน้าแรกของบอร์ดใช่ป่ะครับ)

ต้องแก้ตรงไหนยังไงหรอครับ ช่วยทีนะครับ ขอบคุณล่วงหน้างัฟ

หาไม่เจอ - -*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/05/08, 10:19:35 โดย Hikkyz »

ออฟไลน์ An_ant

• Jr. Member
  • **
เข้าไปหาที่อยู่ของสีเขียวให้เจอ ดูตัวอย่าง แล้วก็ใส่ลิ้งค์ตัวที่คุณต้องการ เช่น ../

ออฟไลน์ Hikkyz

• *
ก็เพราะผมหาไม่เจออ่ะแหละครับ ถึงมาถามอ่า

ผมคิดว่ามันอยู่ที่เดียวกันทุกคนแหละ เพราะต่างกันก็แค่ theme ใช่ป่ะครับ