ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้วิธีลงรูปที่หน้า Forum แต่ละหัวข้อไหมคะ!!!  (อ่าน 3217 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nunanz

• *
คือแนนอยากรู้ว่าใครพอจะทราบการลงรูปที่หน้า forum บ้างอะคะ

ไอ้ตรงที่รูปที่จะดูว่ามีกระทู้ใหม่ ไม่มีกระทู้ใหม่อะคะ

พอจะทราบไหมคะ ถ้าใครรรู้แอดมาเลยนะคะ [email protected]

หรือไม่ก็โพสต์ที่นี่เลยคะ

ออฟไลน์ pang207

• Full Member
    • ช่างอุตสาหกรรมกรุงเทพ
รูปที่อยู่ข้างหน้าชื่อforumก็มี Themes/default/images/off.gif  คือรูปสำหรับแสดงว่าไม่มีกระทู้ใหม่ส่วนถ้ามีกระทู้ใหม่ก็จะเป็นอันนี้ Themes/default/images/on.gif ครับ

ส่วนข้างล่างสองรูปเล็กๆก็มีกระทู้ใหม่Themes/default/images/new_some.gif

ลองนำรูปที่ต้องการเปลี่ยนเข้าไปแทนตามไฟล์ที่บอกดูครับผม
เมื่อก่อนผมทำอะไรไม่เป็นก็จะอ่านเอาจากในนี้แล้วลองผิดลองถูกเอาตอนนี้พอรู้แล้วผมจะไม่มาช่วยเหลือคนที่นี่ได้อย่างไรผมต้องกลับมาช่วยเหลือที่นี่
/ AUT 06 G207 / BANGKOK TECH. Mechanical 53 /