ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: แจก Hosting สำหรับ ชาว SMf ครับ ครบเครื่องทุกอย่าง สมัครได้เลยฟรี พื้นที่ 350  (อ่าน 1821 ครั้ง)

ออฟไลน์ eh007

• *

เป็น โฮสติ้งที่ดีครับ ผมใช้กับ SMF ไม่มีปัญหาเลย

ให้พื้นที่ 350   ( ในแบนเนอร์บอก 250 ) แต่สมัครเข้าไปจริง ๆ  เป็น 350
tranfer  ิbandwidh  100   G
มี  C-Panal ให้ด้วยใช้งานง่าย
มีระบบจัดการ forward mail ไปยังเมล์ที่เราต้องการ
รองรับ  PHP  SQL  เวอร์ชั่นล่าสุด
ไม่มีโฆษณามาให้กวนใจ
รองรับฟรี โดเมน

ลองดูก่อนได้ครับ

คลิกที่แบนเนอร์ได้เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/05/08, 11:26:57 โดย eh007 »