สนใจลงโฆษณา คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยผมที ปิดsub_boardไม่ได้  (อ่าน 17021 ครั้ง)

ออฟไลน์ TinaCat

• Global Moderator
  • { Cat.Mazta }
    • JustUsers.net
Re: ช่วยผมที ปิดsub_boardไม่ได้
« ตอบ #30 เมื่อ: 11/01/06, 09:40:50 »
ถ้าเราเดา
ไม่รู้ว่าจะเป็นเพราะบอร์ดคุณตั้งบอร์ดย่อยมากไปรึป่าวนะ
แวะไปดูคร่าวๆแล้ว  เห็นว่าในบอร์ดนึงมีบอร์ดย่อย
บางบอร์ดย่อยด้านในยังมีบอร์ดย่อยลงไปอีก
พอแก้โค้ดมันเลยแสดงผลเพี้ยน

อันนี้แค่เดานะคะ

Don't laugh everytime you win, but smile when you be a loser.

ออฟไลน์ thaiinter

• *
Re: ช่วยผมที ปิดsub_boardไม่ได้
« ตอบ #31 เมื่อ: 11/01/06, 16:19:16 »
ผมเองต่ำต้อย ผมทำพาสเวิร์ดหายอ่ะพี่เลยใช้ไอดีนั้นไม่ได้อีกแล้วอ่ะ พี่เก่งช่วยที  :'(

ออฟไลน์ น้ำพริก

• เจ๊สั่งให้มาลุย
  • Full Member
    • www.korkwai.com
« ตอบ #32 เมื่อ: 11/01/06, 21:36:25 »
อาจจะเป็นไปได้นะครับ ผมเอาโค๊ดของเจ๊ใส่ในเวบsmfที่ลงเทส ก้อใช้งานได้ดี แต่พอใส่ในเวบจริง กลับเพี๊ยน
ไม่ได้แสดงว่าโค๊ดของเจ๊ผิดนะ ของจ๊อ่ะถูกแล้ว ใช้ได้ดีด้วย แต่ใช้กับบอร์ดผมไม่ได้แค่นั้นเอง ผมก้อเลยต้องใช้อีกคำสั่งนึงแทน แค่นั้นเอง ผลลับก้อเหมือนกัน ;Dอาจจะเป็นอย่างที่เจ๊ว่าจริงๆ

ออฟไลน์ friend2005

• *
    • u-smileclub  Clubของเด็กมหาวิทยาลัย
« ตอบ #33 เมื่อ: 24/07/07, 01:35:25 »
ยิ่งอ่านแล้วยิ่งงงครับ
ฟังเพลงเพราะๆจาก u-smileclub  คลิ๊ก!!  >>