ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนคุณtinacat ด้วยอ่ะ  (อ่าน 3352 ครั้ง)

เด็กมีปัญหา

• บุคคลทั่วไป
รบกวนคุณtinacat ด้วยอ่ะ
« เมื่อ: 8/01/06, 19:20:14 »
ผมสนใจChat Box ในเวพของคุณมากคับแต่เข้าไปอ่านUltimate Shoutbox และงงงง ช่วยอธิบายให้ละเอียดหน่อย           ขอบคุณล่วงหน้าคับ

ออฟไลน์ TinaCat

• Global Moderator
  • { Cat.Mazta }
    • JustUsers.net
Re: รบกวนคุณtinacat ด้วยอ่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 8/01/06, 20:48:37 »
บอร์ดของคุณเวอร์ชั่นไหนคะ??
ถ้าเวอร์ชั่นตรงกับที่ในเว็บเขียนไว้  ก็สามารถติดตั้งผ่านบอร์ดตรงเมนูแพ็คเกจได้เลยน่ะค่ะ
ซึ่งวิธีนี้ไม่ยากนักน่ะค่ะ
แต่ถ้าไม่ใช่  ก็คงต้องแก้ไขโค้ดเองน่ะค่ะ

ถ้าจำไม่ผิด  SMF 1.1 RC1 สามารถติดตั้ง Mod นี้ได้โดยตรงค่ะ  แต่ SMF 1.1 RC2 เราไม่แน่ใจค่ะ
ของเราติดตั้งโดยตรงผ่านบอร์ดตั้งแต่ใช้ SMF 1.1 RC1 น่ะค่ะ

Don't laugh everytime you win, but smile when you be a loser.