ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: มี MOD ตัวไหนบ้างที่ทำแบบนี้ได้  (อ่าน 4855 ครั้ง)

ออฟไลน์ ninja0007

• *
มี MOD ตัวไหนบ้างที่ทำตามความต้องการแบบนี้ได้ครับ
 เปิดให้ตั้งกระทู้ได้ตามปกติ แต่มันจะยังไม่เอาขึ้นบอร์ดโดยกระทู้เหล่านั้นจะขึ้นได้ก็ต่อเมื่อ admin จะมาตรวจสอบกระทู้เสียก่อนแล้วปล่อยให้ขึ้นได้ ก็คือadminเช็คกระทู้ก่อนเอาขึ้นบอร์ดน่ะครับ รบกวนด้วยนะครับขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ EVO Hosting

• EVO Hosting
  • Jr. Member
  • **
ในบอร์ด เวอร์ชั่น 2.0 Beta 3 มีอยู่ในตัวเอง เลยไม่ต้องลง mod เพิ่ม

โฮสติ้ง | โดเมนเนม | รองรับ SMF 100%