ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ mod The Bar Of Experience อ่ะคับ  (อ่าน 6237 ครั้ง)

ออฟไลน์ cancanx

• *
คือผมลองไปหาที่ เว็บแล้ว รู้สึกาไม่เจอ (หรือผมหาไม่ทั่ว -.- )

ไม่ทราบว่า พอมีใคร มีไหมครับ อัพให้ที สำหรับ 1.1 rc2 น่ะคับ
หรือ v ไหนก็ได้ที่พอใช้ได้ เดียวผมลอง แกะดูเอง เพื่อฟุ๊ก ใช้ได้  ;D

ออฟไลน์ PaePae

• คนเขียน mod
  • *
    • คิดๆ ขีดๆ เขียนๆ (PaePae's Blog)
Re: อยากได้ mod The Bar Of Experience อ่ะคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 9/01/06, 01:24:50 »
ดูเหมือนว่า ทางผู้จัดทำจะถอด mod นี้ออกไปแล้ว
ตามไปดูที่เว็บบอร์ดของคนเขียน mod นี้ก็ไม่เจอให้ดาวน์โหลดหรือมีการใช้งาน mod นี้แต่อย่างใดครับ :-\
http://www.smitalia.net/community/component/option,com_smf/Itemid,29/topic,99.0

ออฟไลน์ HackPro

• Global Moderator
  • หนุ่ม SA พเนจร
Re: อยากได้ mod The Bar Of Experience อ่ะคับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 9/01/06, 01:27:02 »
ป๋มมีของ Original จากเว็บต้นฉบับ

ลองเอาไปแก้ดูละกัน (เว็บผมยังใช้งานได้อยู่ เหอ ๆ)

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ cancanx

• *
« ตอบ #3 เมื่อ: 9/01/06, 11:38:36 »
 ;D ขอบคุณทั้ง 2 ท่าน คับผม  ;D