ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: SMF 1.1.4 จะตั้งบอร์ดใหม่แล้วเออเร่อครับ ช่วยด้วย  (อ่าน 3215 ครั้ง)

ออฟไลน์ july8329

• *
คือว่าพอผมจะตั้งบอร์ดใหม่มันก็เออเร่อแล้วคราวนี้ก็แก้ไขบอร์ดไม่ได้เลยอะครับ ขึ้น

ฐานข้อมูลผิดพลาด
Can't create/write to file 'C:\WINDOWS\TEMP\#sql_314_0.MYI' (Errcode: 28)
ไฟล์: d:\ip1\romathai.com\www\forum\Sources\Subs-Boards.php
บรรทัด: 1467 

ช่วยทีนะครับ :'(

ออฟไลน์ Riryoku

• Jr. Member
  • **
คือว่าพอผมจะตั้งบอร์ดใหม่มันก็เออเร่อแล้วคราวนี้ก็แก้ไขบอร์ดไม่ได้เลยอะครับ ขึ้น

ฐานข้อมูลผิดพลาด
Can't create/write to file 'C:\WINDOWS\TEMP\#sql_314_0.MYI' (Errcode: 28)ไฟล์: d:\ip1\romathai.com\www\forum\Sources\Subs-Boards.php
บรรทัด: 1467 

ช่วยทีนะครับ :'(

Database มีปัญหาครับ ไม่ได้เกิดจากสคริปต์ ลองติดต่อโฮสท์ที่เช่าอยู่ดูครับ