ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหน่อยนะค่ะ มือใหม่ค่ะ  (อ่าน 10189 ครั้ง)

ออฟไลน์ mama

• *
คือดิฉันอยากทราบว่าถ้าต้องการให้เว็บบอร์ดมี Chatroom  และ  Gallery 
ต้องทำอย่างไรค่ะ
และอยากทราบว่า mod  คืออะไร และเราใช้ mod  เพื่อทำอะไร

ช่วยหน่อยนะค่ะ แบบว่ามือใหม่จริง ๆ ค่ะ

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

ออฟไลน์ montree

• *
Re: ช่วยหน่อยนะค่ะ มือใหม่ค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 18/07/08, 12:01:37 »
ไปที่นี่เลยครับ www.zone-it.com

mod คือ พวกติดตั้งเสริม.. เช่น chat box ฯลฯ