ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: นั่งอ่านอยู่ 2 วัน ไม่มีคำถามโดนใจเราเลยอ่ะ ใครรู้ช่วยตอบที่ละกันอ่ะ ช่วยด้วย...  (อ่าน 1647 ครั้ง)

ออฟไลน์ danai9x

• *
นั่งอ่านกระทู้บนบอร์ดอยู่ 2 วัน หาคำถามที่มานโดนว่าเราอยากจะทำบอร์ดกะเค้าด้วยคนแต่ก้อไม่โดนใจเราสักที เลยถามผู้รู้ที่แวะเวียนมาแล้วกันมาดูช่วยตอบทีแล้วกัน
1. ต้องการย่อบอร์ด SMF ที่ใช้   ไปไว้หน้าแรกโดยเอาส่วนหัวและท้ายออก เพราะด้านบนจะเป็นหัวเว็บใหม่ของหน้าแรกคับ คงรูปแบบเดิมของบอร์ดไว้
2. การแทรกทั้งบอร์ดเข้ามาใช้แบบ iframe ดี หรือใช้โค้ด php ดีคับ

รบกวน 2 ข้อเท่านี้แหละคับเพราะที่อ่านผ่านๆ มามันไม่ได้เป็นแบบนี้อ่ะ เอาเฉพาะหัวข้อล่าสุดบ้าง หัวข้อ Top Hit บางอ่ะ
รบกวนจิงๆ น่ะคับ
ขอบคุณคับผม