ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าอยากให้กดหัวข้อแล้ว เปิดเป็น Window ใหม่ทำอย่างไรครับ  (อ่าน 2140 ครั้ง)

ออฟไลน์ thiti

• *

เพื่อนๆ อยากให้เวลาที่คลิ๊กที่หัวข้อแล้ว เปิดเป็น Window ใหม่แบบของ Pantip ทำได้ไหมครับ

แล้วเวลาที่โพสท์กระทู้ เราจะแก้ปุ่มกดที่เขียนว่า ตั้งกระทู้ เป็น ส่งข้อความ ได้ไหมครับ

สุดท้ายรบกวนอีกนิด ตรงแนบไฟล์ เราจะให้มันโชว์ Browse เลยได้ไหม ไม่ต้องกดที่ตัวเลือกเพิ่มเติม

รบกวนแค่นี้ครับ ขอบคุณมากๆ