ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ทำอะไรเพื่อตัวเองบางหรือยังครับ  (อ่าน 2055 ครั้ง)

ออฟไลน์ chang17

• *
วันนี้ทำอะไรเพื่อตัวเองบางหรือยังครับ
วันนี้เรากำลังเรียนในสิ่งที่เราชื่นชอบจริงหรือเปล่า บางครั้งเราอาจเรียนไปโดยที่เรายังไม่รู้ตัวเลยก็ได้ เพราะเราไม่เคยถามใจตัวเองอย่างแท้จริง ผมเองจบวิทยาศาสตร์สาขาอิเล็กทรอนิกส์ ตอนที่จบมาก็หวังว่าจะได้ทำงานในสาขาที่ตนเองเรียนมา แต่ผมก็ตกงานอยู่ 11 เดือน และได้เริ่มเข้าทำงานอยู่ที่บริษัทผลิตกระดาษคราฟ ที่จังหวัดนครปฐม และผมก็ต้องถูกจ้างออกเนื่องจากถูกกลั่นแกล้ง จากนั้นผมก็ประสบอุบัติเหตุ ทำให้แขนขวาผมใช้งานไม่ได้ ช่วงนั้นผมสมัครงานทางอินเตอร์เน็ต มีหลายบริษัทติดต่อเข้ามาให้ไปสัมภาษงานแต่ผมไม่ สามารถใช้มือขวาได้ดีเลย ผ่านไป 6 เดือนผมลองสมัครงานลองดูอีกครั้ง มีบริษัทติดต่อเข้ามาหนึ่งบริษัท ชื่อว่า adds ผมจึงตัดสินใจเข้าไปดูงาน แล้วขอเริ่มศึกษาตัวระบบ จึงตัดสินใจ ทำงาน กับบริษัท adds ปัจจุบันผมำงานกับ  บริษัท adds มา 1 ปีแล้วครับรายได้ต่อเดือนไม่เคยต่ำกว่า15,000 - 25,000 ทุกๆเดือนครับ ขอบคุณadds ครับ และถ้ามีคนที่สนใจ จะขอเข้ามาดูตัวระบบก่อน  ตอนนี้สามารถเขามาดูตัวระะบบ ได้แล้วครับฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย ใดๆเลยครับ เพราะเขาไม่ได้เลือกทุกคนที่จะร่วมได้ด้วยครับ  ถ้าสนใจเขามากรอกข้อมูลประวติให้เรียบร้อยก่อนครับ ที่เวปไซด์ www.work4biz.com จะมีเจ้าหน้าที่ติดต่อกลับภายหลัง หรือ ที่เบอร์โทร 087-1563625 email: [email protected] (สามารถดูแบบออนไลท์ก็ได้นะครับ)