ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านเหล้าสนุกๆสุด  (อ่าน 789 ครั้ง)

ออฟไลน์ jonefin001

• *
ร้านเหล้าสนุกๆสุด
« เมื่อ: 4/01/19, 16:52:37 »
สวัสดีคับ  ผมจะมารีวิวร้านเหล้าที่น่านั่ง บรรยากาศดี ให้รู้กัน

ร้านที่ผมชอบมากที่สุดคือร้าน เมามา สาวพีอาร์สวยมากๆ มีบริการที่ยอดเยี่ยม อาหารก็หรูหรา  ดนตรีก็สนุกสุดๆ ผมอยากให้ทุกคนมาร้านนี้กันดูน่ะคับบบ
เป็นร้านเล็กๆ แต่เจ้าของร้านดีมาก ใจดีฝุดๆ
สมัครufabet
ขอบคุณาำหรับคนที่เข้ามาอ่านคับบ

ออฟไลน์ Perorysa

• *
Re: ร้านเหล้าสนุกๆสุด
« ตอบ #1 เมื่อ: 15/03/19, 14:08:01 »
มีรูปไหมครับ

ออฟไลน์ Fullbosyx

• Fullbosyx
  • *
Re: ร้านเหล้าสนุกๆสุด
« ตอบ #2 เมื่อ: 8/04/19, 14:55:30 »
นั่นสิครับมีรูปใหมครับ