ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: Download Packages ไม่ได้นะครับ ช่วยน่อยครับ  (อ่าน 2500 ครั้ง)

ออฟไลน์ kunaza

• *
ผมโหลด Lage Upgrade มาลงไว้ในเครื่องแล้ว เป็นไฟล์ .rar หลังจากนั้นก็เข้าที่ Download Packages แล้วเลือกอัพโหลด รอสักพักมันก็ขึ้นงี้ครับ

เกิดข้อผิดพลาด!
ไม่สามารถอัพโหลดแพ็คเกจ กรุณาตรวจสอบการอนุญาตไดเรคทอรี่!

ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไรครับ

หรือว่า บอร์ดไม่ได้ติดตั้ง Mod ไว้ครับ แล้วติดตั้งอย่างไรหรือครับบอกหน่อยนะครับ ขอแบบด่วนได้ยิ่งดีเลยครับ

-------------------------------