ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอวิธีโชว์กระทู้เป็นหมวดหมู่ที่หน้าแรก  (อ่าน 1765 ครั้ง)

ออฟไลน์ to

• *
ผมใช้ smf 1.1.4 ครับ ขอวิธีโชว์กระทู้เป็นหมวดหมู่ที่หน้าแรก คือให้หน้าแรกโชว์เป็นหมวดฯครับ หมวดที่1อาจจะดชว์กระทู้ซัก10กระทู้ หมวด2 ก็ 10 กระทู้ หมวด 3 ก็ 10กระทู้จะเรียงไปเรื่อยฯครับ

อีกอันนึง เวลาโพสท์รูป ตอนเราคลิ๊กเพิ่มรูปอยากให้มี ช่องเขียนข้อความเพิ่มได้ตามรูปที่จะโพสท์อะครับคืออย่างเราจะโพสท์รูปซัก5รูปแล้วก็ให้มีช่องใส่ข้อความอธิบายรูปนั้นฯได้อะครับ
ท่านใดรู้ช่วยที่ครับ ด่วน