ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหาวิธีแก้ไขให้ด้วยครับ  (อ่าน 2150 ครั้ง)

ออฟไลน์ pato

• *
คือว่ามันฟ้อง แบบนี้อ่ะครับ
Cannot connect to the MySQL database server with the supplied data.
If you are not sure about what to type in, please contact your host.
Access denied for user 'root'@'localhost' (using password: YES)
 ไม่ทราบว่าจะต้องแก้อย่างไรครับ  ใช้ appserv เป็น sever ครับ

ออฟไลน์ An_ant

• Jr. Member
  • **
Re: ช่วยหาวิธีแก้ไขให้ด้วยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 19/11/07, 14:59:32 »
ตามลายเซ็นผมไป มองหา wmsertools และก็นำของเก่าออกก่อน เมื่อชำนาญแล้วค่อยกลับมาเล่น

มันหากันไม่เจอครับ