ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกไม่ได้รับ E-mail ยืนยันการสมัครคับ เพราะอะไร จะต้องทำยังงัยคับ  (อ่าน 2177 ครั้ง)

ออฟไลน์ minomon

• *
สมาชิกไม่ได้รับ  E-mail  ยืนยันการสมัครคับ  เพราะอะไร  จะต้องทำยังงัยคับ

เพราะไม่อยากให้สมาชิกที่มาสมัครแล้วไม่ใช้งานอ่าคับ  ทำให้เปลืองที่เก็บข้อมูลมากเลย  เพราะเว็บผมสมาชิกเยอะ   บอร์ดเดิม  เปิดได้เดือนเดียว  10000  คนคับ  ระบบล่มบ่อย  ก็เลยลองมาใช้  sfm  ดูอ่าคับ
จึงจะต้อง  กำหนดให้ยืนยันก่อนการสมัครก่อนคับ 

ต้องทำยังงัยคับ  ช่วยบอกผมที  ลองใช้  php  ครั้งแรกคับ  ไม่ค่อยเข้าใจ 
อีกคำถามคับ  จะให้ระบบลบ  สมาชิก  อัตโนมัต  ภายใน  60  วันต้องทำยังงัยคับ

ขอบพระคุณอย่างสูงที่ตอบกระทู้นะคับ 
ถ้าจะกรุณาผมอีกนิด  เมลมาบอกก็ได้คับ