ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้หัวข้อเป็นอักษรตัวหนา ปรับตรงไหนเหรอครับ (มีรูป)  (อ่าน 4120 ครั้ง)

ออฟไลน์ eak1111

• *

หัวข้อทุกระดับ (ความลึก) ก็เป็นแบบนี้เหมือนกันเลย

ไม่ทราบปรับได้ตรงไหนครับ

ออฟไลน์ beowolf

• *
เข้าไปแก้ใข ไฟล์ style.css ใน folder    themes ครับ /board/youthemes/style.css หา คำว่า

ประมาณ บรรทัด 39 ครับ เปลี่ยนขนาดตรังนั้น

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ eak1111

• *
ม่ายช่ายอ่ะครับ มันเพิ่มขนาดทั้งหมดเลยอ่ะ จะเอาแค่ ตรงหัวข้อตรงเนี๊ยอ่ะครับ

ออฟไลน์ Riryoku

• Jr. Member
  • **
Linktree ต้องลองไปแกะที่ต้นตอดูนะครับว่าไปมายังไง ผมเองก็ลืมไปเกือบหมดแล้วที่จำได้มีแค่
1. Linktree เก็บเป็น Array อยากรู้ส่วนนี้เพิ่มเติมให้ไล่แกะโค้ดจาก BoardIndex.php
2. เท่าที่ดูรูป ตัวหัวข้อ คือชื่อกระทู้ ลองแกะ MessageIndex.php ในโฟลเดอร์ Sources ดูเอาเองครับ
3. แก้ไขขนาดโดยการเขียน stylesheet เพิ่มเอาเอง

ทุกอย่างต้องช่วยตัวเองให้มีความรู้ระดับหนึ่งก่อนครับ ถ้ายังเป็นมือใหม่ มีอย่างไรใช้อย่างนั้นไปก่อน