ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับการ login  (อ่าน 3261 ครั้ง)

ออฟไลน์ MuZ@Shi

• *
เกี่ยวกับการ login
« เมื่อ: 12/10/07, 11:35:39 »
ถ้าผมมีเวปหลักอยู่ แล้วต้องการให้หลังจาก login แล้ว เมื่อคลิกที่ลิงค์มายังฟอรั่มให้ auto login เข้ามาเลย โดยไม่ต้อง login เข้าบอร์ดอีก
ต้องทำยังไง ต้องแก้โค้ดตรงส่วนไหนบ้างคับ

ออฟไลน์ gigclub

• *
Re: เกี่ยวกับการ login
« ตอบ #1 เมื่อ: 1/11/07, 09:12:24 »
up ครับช่วยตอบด้วยครับอยากรู้เหมือนกันครับ ผู้เชี่ยวชาญครับ รบกวนด้วยครับ