ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่สามารถอัพโหลดไฟล์ได้อะครับ  (อ่าน 1847 ครั้ง)

ออฟไลน์ thos123

• *
ไม่แน่ใจว่าเป็นที่ php หรือป่าวอะครับ
มันขึ้นว่า
เกิดข้อผิดพลาดในการบันทึกไฟล์แนบของคุณ อาจจะเกิดจากไฟล์ขนาดใหญ่เกินไป ทำให้ใช้ระยะเวลาในการแนบไฟล์ยาวนาน โปรดลองอีกครั้ง หรือปรึกษาผู้ดูแลระบบ
ผมใช้ php 5.2.4 กับ iis อะครับ บนวินโดส์ media center

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ tojo

• *
ผมแก้ที่ php.ini แล้วหายครับ ไม่รู้เหมือนกันรึเปล่า
ไปกำหนด upload_tmp_dir ครับ ปกติ php.ini ไม่ได้กำหนดมาให้เอา คอมเม้นออก

upload_tmp_dir = c:\upload_tmp_dir