ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเกี่ยวกับการโพสข้อความจากที่อื่นเพื่อให้ลงที่บอร์ดคับ  (อ่าน 2118 ครั้ง)

ออฟไลน์ tar626

• *
คือเป็นโปรเจคจบผมอ่ะคับ เป้น widget ที่ดึงข่าว rss file จากบอรืด smf มาโชว์ แต่พอไปส่งอาจารย์เค้าก็อยากให้ตอบกระทู้จาก widget แล้วสามารถส่งค่าเข้าไปโพสในบอร์ดได้เลย ผมเลยเถียงว่ามันจะเป็น bomb post เพราะเว็บ สำเร็จรูปน่าจะมี secure แต่อาจารย์ว่ามันต้องทำได้ แต่ถ้าไม่ได้จิงๆ ก็หาสาเหตุมา มันจะทำได้มั้ยครับ ช่วยตอบด้วยนะคับ ขอเหตุผลด้วยครับ ขอบคุณมากครับ