ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องการคลิ๊กไปที่หน้าแรก ของ SMF แทนที่จะไปหน้า board กลับไปที่หน้าเวปหลัก  (อ่าน 1910 ครั้ง)

ออฟไลน์ worapong

• *
คือผมทำเวปชื่อ www.ideaplanstudio.com นะครับ แล้วใส่ SMF เข้าไปเป็น www.ideaplanstudio.com/board ทีนี้ พอ install เสร็จ ปรากดว่าผมทดลองเล่นดู คลิ๊กคำว่า หน้าแรก แทนที่มันจะไปที่ /board มันดันไปหน้าหลักแทน ทำยังงัยให้มันไปที่หน้า /board ครับ นอกจากตัวนี้แล้วคลิ๊กทุกตัวก็ไปหน้าหลักหมด ช่วยแก้ปัญหาให้ด้วยครับ มือใหม่ๆ ขอบคุณครับ