ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยผมด้วย !! SMF เรียกจากเครื่องอื่นไม่ได้ มีรูปให้ดูคับ กรุณาช่วยผมที  (อ่าน 2085 ครั้ง)

ออฟไลน์ Crossfire

• *
 ;12ก่อนอื่นต้องกล่าวคำขอบคุณ Board IT-TH.NET ก่อนเลย  Admin Web Master  และ User ทุกท่าน ที่ช่วยเหลือเกี่ยวกับ SMF ขอกล่าวขอบคุณอีกครั้ง ;12

สิ่งที่ผมต้องการให้ท่านช่วยผมติดตั้ง SMF แล้วไม่สามารถเรียกจากเครื่องลูกภายในร้านได้ โดยใช้เครื่อง Server เก็บเงินเครื่องลูกที่อยู่ในร้านทำ Software ที่ใช้ติดตั้ง SMF ก็มี
1.appserv-win32-2.5.9.exe ซึ่งประกอบไปด้วย

2.smf_1-1-3_install.zip
   smf_1-1-3_thai.zip

ติดตั้งเสร็จเรียบร้อยแล้ว

ปํญหาที่เกิดขึ้นที่อยากให้ช่วยครับ เมื่อผมเรียกจากเครื่องลูกมันเป็นแบบนี้ครับ

เรื่องที่อยากให้ท่านช่วยแก้ปัญหาให้หน่อยผมทำหลายครั้งมากยังไม่สำเร็จ ถ้าไม่มากไป บอกวิธีเอาขึ้น Host ให้ด้วยก้อได้ อิอิ
ปล. ถ้าท่านกรุณา ทิ้งเบอร์ให้หน่อย ส่งเข้าเมล์ [email protected] แล้วผมจาโทรกลับไปปรึกษาด้วยตัวเอง ขอคุณครับ