ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมจะทำแบบให้มีกระทู้ใหม่โชว์ที่หน้าแรกทำไงครับ  (อ่าน 3600 ครั้ง)

ออฟไลน์ algo hack

• *
 ???แบบให้รูปอะครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ pang207

• Full Member
    • ช่างอุตสาหกรรมกรุงเทพ
เมนูผู้ดูแล / ปรับแต่งบอร์ด / ตั้งค่าธีมปัจจุบัน / จำนวนกระทู้ล่าสุดที่แสดงผลบนหน้ารวมบอร์ด (ใส่ค่า 0 ถ้าไม่ต้องการใช้งาน)
เมื่อก่อนผมทำอะไรไม่เป็นก็จะอ่านเอาจากในนี้แล้วลองผิดลองถูกเอาตอนนี้พอรู้แล้วผมจะไม่มาช่วยเหลือคนที่นี่ได้อย่างไรผมต้องกลับมาช่วยเหลือที่นี่
/ AUT 06 G207 / BANGKOK TECH. Mechanical 53 /

ออฟไลน์ Hotsauce

• *

ออฟไลน์ KITS

• *
ขอบคุณมากครับ