ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีพื้นที่ฟรีมาแจกสำหรับทำเว็บใครสนใจเข้ามาดูได้คับ ฟรีๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 200 M  (อ่าน 1972 ครั้ง)

ออฟไลน์ bagram

• *
พื้นที่เก็บข้อมูล 200 M
• Data Transfer 50G /เดือน
• FTP 1
• MySQL Database 1
• phpMyAdmin
• PHP ,CGI ,Perl

รับ 10 คนนะครับ ฟฟรีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ(ท่านต้องมีโดเมนของท่านเองด้วยนะครับ)

พอดีผมเช่าไว้อะครับแต่ไม่ได้ใช้งานเป็นโฮสไทยครับแรงแน่นอน

ขอแลกกับการวางแบนเนอร์ของผมในเว็บท่าน ขนาด 450 x 55 1 แบนเนอร์เท่านั้นคับ

มีขอสงสัยสอบถามได้คับ  Email/Msn  [email protected]

เงื่อนไข ****~ ห้ามทำเว็บผิดกฏหมายทุกประเภท