ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: จะดูประวัติของSMFบอร์ดตรงไหนคับแบบดูละเอียดๆเลยอะคับ  (อ่าน 1861 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nort.SP

• *
จะดูประวัติของSMFบอร์ดตรงไหนคับแบบดูละเอียดๆเลยอะคับ

ผมดูได้แต่ว่า เวลานี้ คนนี้ ตอนกระทู้นี้ เวลานี้คนนี้ ตั้งกระทู้นี้
คือผมมีปัญหาเรื่อง กระทู้หายอะคับ ผมอยากจะทราบว่า ใครเป็นคนลบมันออกไป
อยากจะใหเโชว์ชื่อ ว่า คนๆ นี้ลบกระทู้นี้ออกไปนะ เราสามารถดูได้ไหมคับ

แต่เน้นๆ คือ อยากจะทราบว่าใครเป็นคนลบกระทู้ออก ให้แสดง id อะคับ

ขอบคุณคับ