ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ชื่อสมาชิกเวลาโพส แสดงทางด้านซ๊ายของจอ จะต้องปรับยังไงบ้างเหรอครับ  (อ่าน 12271 ครั้ง)

เจษ

• บุคคลทั่วไป
บอร์ดของผมตอนนี้ ชื่คนพสจะอยู่ด้านบนข้อความครับ (แบบในรูป)

ผมอยากให้มันมาอยู่ทางซ๊าย (แบบในบอร์ดนี้น่ะครับ) เพื่อที่มันจะได้ง่ายในการอ่านกระทู้มากกว่า แบบนี้น่ะครับ

ต้องมีวิธีการแก้ไขปรับปรุงยังไงบ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เจษ

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ КёngЯacing

• Administrator
เข้าไปที่ vBulletin Options
Style & Language Settings
Use Legacy (Vertical) Postbit Template ให้เลือก Yes

ออฟไลน์ maha

• *
    • Baanmaha@music
การผสมผสานระหว่าง SMF + MKP เรียบง่าย สบายตา