ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งค่ายังไงครับ ให้บุคคลทั่วไปเห็นบอร์ดแต่งโพสต์ข้อความไม่ได้  (อ่าน 2984 ครั้ง)

ออฟไลน์ karin

• *
ตั้งค่ายังไงครับ ให้บุคคลทั่วไปเห็นบอร์ดและกระทู้แต่โพสต์ข้อความไม่ได้
เหมือนใน SMF Thailand
ขอบคุณตรับ

ออฟไลน์ K-bin

• *
เอ..ปกติ มันก็เป็นแบบนี้อยู่แล้วไม่ใช่เหรอค่ะ
ไม่ต้องตั้งอะไรค่ะ
  ::)

ออฟไลน์ karin

• *
ไม่รู้เหมือนกันอะครับ พอติดตั้งเสร็จ ก็สร้างบอร์ดใหม่ แล้วเข้าไปที่
ผู้ดูแล -> แก้ไขบอร์ด -> เลือกชื่อบอร์ด
ตรงกลุ่มที่อนุญาตก็ให้บุคคลทั่วไป  ใช้งานได้แต่บุคคลทั่วไปยังเข้าไปโพสต์ข้อความได้ไม่ทราบว่าต้องไป set อะไรเพิ่มครับ
 ??? ??? ??? ???

ออฟไลน์ Rdfaiz

• *
ต้องไปที่นี่ครับ

ควบคุมสมาชิก ----> แก้ไขการอนุญาต ----> บุคคลทั่วไปไม่ได้ลงทะเบียน ----> ขั้นสูง ----> ปรับตามใจชอบ

:)

หุหุ....