ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ลง SMF ในเซิร์ฟเวอร์ยังงัยอะครับ  (อ่าน 1855 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nickplus

• *
ผม upload ขึ้นเซิร์ฟเวอร์หมดเลยอะครับยกเว้นแฟ้มที่ชื่อว้า phpMyAdmin-2.6.3-rc1 แล้วก็เข้าไปติดตั้งมันก็เจอะกับหน้านี้อะครับ ช่วยบอกหน่อยนะครับว่าหน้าไหนลงอะไรบ้าง  มือใหม่อะครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

• *

ลองดูแล้วมันขึ้นว่า

Unable to connect to FTP server with this combination of details.

530 Login incorrect.

ถ้าใครแก้ได้ช่วยที่นะครับ ขอแบบละเอียดยิบเลยน้า Step By Step

• *
ผมลองหาข้อมูลแล้วลองมัวๆดูก็เข้ามาถึงตรงนี้แล้วอะครับ

แล้วก็ไม่รู้ว่ามันต้อง upload แฟ้มที่ชื่อ MySQL-4.1.12 ด้วยอะเปล่าอะครับแล้ว  ( ตอนนี้ยังไม้ได้upload )
แล้วต้อง upload ไฟล์ไหนอีกบ้างถึงจะใช้งานได้อะครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]