ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนด้วยคร๊าบๆๆ  (อ่าน 2029 ครั้ง)

ออฟไลน์ landman

• *
รบกวนด้วยคร๊าบๆๆ
« เมื่อ: 20/08/07, 15:24:34 »
รบกวนพี่ๆด้วยครับ พอดีผมอยากลองทำ webboard smf อะครับ แต่ผมไม่รู้จะเริ่มอย่างไรก่อนดี

1.ผมอยากทราบว่าผมต้องติดตั้ง software ตัวไหนบ้าง
2.รบกวนขอ link การติดตั้งด้วยคร๊าบบ

ปล.ผมลองหาใน www.smf.rcweb.net แล้วมีแต่สอนติด smf อย่างเดียวผมอยากได้แบบว่า ผมมี windowsXP ป่าวๆเลยแล้วต้องทำอย่างไรต่อครับ

สงสารเด็กน้อยตาดำๆด้วยคร๊าบๆๆๆ  ;D

ออฟไลน์ An_ant

• Jr. Member
  • **
Re: รบกวนด้วยคร๊าบๆๆ
« ตอบ #1 เมื่อ: 22/08/07, 13:06:51 »
ตามลายเซ็นไป แล้วก็มองหา Tip and Tutor