ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: vBulletin 3.6.x thai ติดตั้งแล้วไม่ได้ครับ  (อ่าน 12481 ครั้ง)

ออฟไลน์ easyman

• *
vBulletin 3.6.x  thai  ติดตั้งแล้วไม่ได้ครับ พอจะมีใครบอกได้มั่ย ซื้อของแท้มา

ออฟไลน์ An_ant

• Jr. Member
  • **
ยินดีด้วยถ้าคุณใช้ของแท้  :P โอกาสหน้าจะได้ขอ Add on จากคุณบ้าง

คุณไม่ได้ซื้อผ่านที่นี่ผมไม่แน่ใจความช่วยเหลือจะมีได้มากขนาดไหน แนะนำให้ไปที่เว็บเจ้าของผู้ผลิต ได้ข้อมูลชัวร์

ของผม ของเทียมติดตั้งได้ไม่มีปัญหา