ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: บอด smf มีปัญหาครับ ไม่รู้แก้ตรงไหนดี แก้ไม่ตกครับ ช่วยหน่อยครับ  (อ่าน 2150 ครั้ง)

ออฟไลน์ dk.mac

• ความรักไม่ทำให้คนตาบอด
  • *
  • ในโลกนี้ไม่มีอะไรที่เที่ยงแท้แน่นอน
คือมันขึ้นแบบนี้น่ะครับ เป็นตรงเฉพาะเวลาที่แสดงผลครับ ไม่ทราบต้องแก้ไขยังไงครับ  คิกว่าน่าจะเกิดจาก ฐานข้อมูล แต่ไม่รู้แก้ยังไงดี :'(

อ้างจากคุณ alohaa
เหนือฟ้า..ยังมีฟ้า*ยังมีคนที่ดีที่สุดสำหรับเรา..ยืนรออยู่ตรงหน้า..ก้าวเดินต่อไปอย่าย่ำอยู่กับที่..อย่าเดินถอยหลังไปหาอดีต

ออฟไลน์ dk.mac

• ความรักไม่ทำให้คนตาบอด
  • *
  • ในโลกนี้ไม่มีอะไรที่เที่ยงแท้แน่นอน
เข้าไปดูได้ครับ ที่ www.siamhd.net ครับ :(

ตอนนี้ก็จนปัญญาแก้แล้วเหมือนกันครับ  :'(

อ้างจากคุณ alohaa
เหนือฟ้า..ยังมีฟ้า*ยังมีคนที่ดีที่สุดสำหรับเรา..ยืนรออยู่ตรงหน้า..ก้าวเดินต่อไปอย่าย่ำอยู่กับที่..อย่าเดินถอยหลังไปหาอดีต