ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: แก้ยังไงหรอคคะ อยากให้มีอักษรเกิน 20000  (อ่าน 3160 ครั้ง)

ออฟไลน์ mouy_inter

• *
ตอนที่เริ่มข้อหัวใหม่  มันขึ้นแบบนี้

ปรากฎข้อผิดพลาดตังต่อไปนี้ขณะส่งข้อความนี้:
ข้อความมีตัวอักษรมากเกิน ตัวอักษรที่อนุญาตสูงสุด (20000 ตัวอักษร)

ต้องไปแก้ไขที่ไหนของ SMF หรอคะ  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ออฟไลน์ pongsak

• Jr. Member
  • **
admin-->posts & topics --> post settings --> Maximum allowed post size =0

ออฟไลน์ mapandy

• *
เคยสงสัยเหมือนกัน

ขอบคุณครับ
เราจักทำความดีเพื่อในหลวง.....

ออฟไลน์ donnpipop

• *
admin-->posts & topics --> post settings --> Maximum allowed post size =0

แล้วถ้าจะขายจำนวนตัวอักษรในการตั้ง Topic ล่ะครับ
Web ผมพิมพ์ไปแล้ว ตอนแสดงมันไม่ครบครับ มันแสดงเครื่องหมาย "$" แทนครับ  :) :) :)