ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยบอกทีค่ะว่าต้องทำยังงัยอ่ะค่ะเพราะว่าหาจากหลายกระทู้แล้วไม่เห็นมีคนตอบเลยอ่ะ  (อ่าน 3663 ครั้ง)

ออฟไลน์ นกน้อยในกรงทอง

• *

พอดีลง mod AD Management ลงเสร็จเรียบร้อยแล้วและพอกดบันทึก Mod

มันก็ให้ใส่ข้อมูลแบบในรูปอะค่ะ ลองใส่หลายทีแล้วก็เด้งกลับมาหน้าเดิมต้องทำอย่างไรค่ะ งง

ออฟไลน์ pongsak

• Jr. Member
  • **

ออฟไลน์ jackdevil

• *
เป็นเหมือนกันเลย chmod to 777 ทุกไฟล์ แล้วก้อยังเป็นเหมือนเดิม