ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วย ด่วนนะครับ  (อ่าน 1641 ครั้ง)

ออฟไลน์ wisarut

• *
ช่วยด้วย ด่วนนะครับ
« เมื่อ: 11/07/07, 20:47:40 »
ช่วยด้วยด่วนครับ  ทามมายบอร์ด smf ถึงสมัครสมาชิคไม่ได้ มันขึ้น

Maintenance Mode
  Okay faithful users...we are doing some work on the board...news will be posted once we are back!

เป็นเพราะอะไรอะครับ พอคลิกตรงสมัครสมาชิค  มันก็ขึ้นหน้าเดิมมาให้

ช่วยด้วยนะครับ  บอกวิธีแก้มาให้หน่อย  จะเป็นพระคุณอย่างสูง  ขอบคุณครับ