ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่าMODอะไรที่  (อ่าน 2724 ครั้ง)

ออฟไลน์ Apart_of_Heart

• *
อยากรู้ว่าMODอะไรที่
« เมื่อ: 7/07/07, 11:58:18 »
อยากรู้ว่าMODอะไรที่ต้องโพสก่อนจึงจะเห็นข้อความที่ซ่อน และมีชื่อว่าMODอะไรครับ อยากทราบเพราะเห็นบางเว็บเค้าใช้กัน

ออฟไลน์ HackPro

• Global Moderator
  • หนุ่ม SA พเนจร

• *
Re: อยากรู้ว่าMODอะไรที่
« ตอบ #2 เมื่อ: 7/07/07, 15:04:18 »
แล้วติดตั้งยังไงหล่ะครับ ทำไม่สำเร็จสักทีเลย ลองมาหลายรอบแล้ว

• *
Re: อยากรู้ว่าMODอะไรที่
« ตอบ #3 เมื่อ: 7/07/07, 15:11:49 »
ก็อัพโหลดแล้วบันทึกMODแล้วมันก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย ไม่ว่าจะลองใช้ Tag ดูแล้วก็ตามอ่ะครับ
อยากรู้วิธีลงที่ถูกต้องที่สุดอ่ะครับ เจ้าHide Tagนะครับ