ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: จะแก้ไขข้อความ a slogan here ที่หัวได้ตรงไหนอะครับ และจะใส่โลโก้ยังไง  (อ่าน 3523 ครั้ง)

ออฟไลน์ uncletonn

• *
ก็คือว่าลองใส่โลโก้ดูแล้วมันก็ไม่เห็นขึ้นมาเลยครับ

แล้วก็ตรงข้อความว่า a slogan here นี่ต้องไปแก้ได้ที่ไนหครับ ผมงมไม่เจอจริงๆ

ออฟไลน์ nostalgia

• *
    • โรงพยาบาลบางกล่ำ
ก็คือว่าลองใส่โลโก้ดูแล้วมันก็ไม่เห็นขึ้นมาเลยครับ

แล้วก็ตรงข้อความว่า a slogan here นี่ต้องไปแก้ได้ที่ไนหครับ ผมงมไม่เจอจริงๆ

จะเปลี่ยนโลโก้ของธีมเดิมหรือว่าธีมที่เพิ่มเข้ามาอะ
ขออภัยมือใหม่หัด config

ออฟไลน์ uncletonn

• *