ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาเรื่องขนาดความกว้างครับ  (อ่าน 2610 ครั้ง)

ออฟไลน์ ocensound

• *
คือผมใส่ code WaterMark ไว้ที่ indextemplate อ่ะครับแล้วทีนี้ถ้าผมจะปรับขนาด width ของบอร์เนี่ยผมตองปรับใน indextemplate ใช่มั๊ยครับ อันนี้ผ่านแล้วครับทุกอย่างผ่านไปด้วยดี

แต่

ปัญหาอยู่ที่ว่าผมใช้notebookทำแล้วขนาดจอของผมเป็น 1280ตามแนวนอน แต่เมื่อไปเปิดเป็น 1024 นี่อ่ะครับ ขนาดมันเพี้ยนไปหมดเลย อยากถามว่าจะแก้ปัญหานี้ยังไงครับ

ขออีกข้อครับ ขนาด front ด้วยครับ จนปัญญาจริงๆผู้รู้ตอบหน่อยนะครับ

www.judpai.net นะครับช่วยดูหน่อยนะครับ