ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบการโพทส์รูปส่วนตัวอ่ะค่ะ ช่วยหน่อยนะค่ะ  (อ่าน 2834 ครั้ง)

ออฟไลน์ MamMm

• *
คือว่าอยากทราบการโพสท์รูปส่วนตัวอ่ะค่ะ

คือว่าไม่ว่าจะตั้งค่ารูปเล็กหรือใหญ่ขนาดไหนแต่ว่า

รูปที่โชว์มันก็เล็กมากๆไม่ตรงกับที่ตั้งค่ารูปมาเลย

ไม่ทราบว่ามีวิธีตั้งค่าไหมค่ะ  หรือว่าต้องทำยังไงบ้าง

ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ  หาวิธีทำมานานแล้วแต่ก็ยังไม่ได้สักทีอ่ะค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ

ออฟไลน์ redclub30410

• พลังจงอยู่กับคุณ
  • *
  • พลังจงอยู่กับคุณ
    • BaaManG.com
ที่เป็นงั้นเพราะบอร์ดมันตั้งค่าให้ลดขนาดรูปเพื่อประหยัดความจุโฮสครับ

ถ้าคุณเป็นสมาชิก แก้ไม่ได้อะครับต้องให้แอดมินแก้

แต่ถ้าเป็นแอดมินก็ไปแก้ที่ส่วนของสมาชิก