ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยบอร์ดผมขึ้น Maintenance Mode  (อ่าน 3641 ครั้ง)

ออฟไลน์ mckie

• *
    • เว็บผมเอง
บอร์ดผมขึ้น Maintenance Mode แล้วAdmin ล็อคอินไม่ได้ ยูซเซอร์อื่นก็ขึ้นเหมือนกัน เป็นเพราะสาเหตุใดครับช่วยที
the club of music remix

ออฟไลน์ КёngЯacing

• Administrator
Re: ช่วยด้วยบอร์ดผมขึ้น Maintenance Mode
« ตอบ #1 เมื่อ: 27/06/07, 03:34:34 »
ดาวน์โหลดไฟล์ Settings.php จาก ftp ลงมา
แล้วใช้ text editor เปิดไฟล์ แก้ไข

$maintenance = 0; ให้เปลี่ยนเป็น 0

แล้วก็อัพโหลดไปเก็บไว้ที่เดิม

ออฟไลน์ mckie

• *
    • เว็บผมเอง
Re: ช่วยด้วยบอร์ดผมขึ้น Maintenance Mode
« ตอบ #2 เมื่อ: 27/06/07, 12:09:13 »
ดาวน์โหลดไฟล์ Settings.php จาก ftp ลงมา
แล้วใช้ text editor เปิดไฟล์ แก้ไข

$maintenance = 0; ให้เปลี่ยนเป็น 0

แล้วก็อัพโหลดไปเก็บไว้ที่เดิม

งงๆครับ คือให้0ชิดเครื่องหมายเท่ากับเหรอคับ หรือว่าถ้าเป็นเลขอื่นให้เปลี่ยนเป็น0

ขอบคุณมากครับท่าน КёngЯacing ที่มาช่วยผมไม่งั้นเจ้งแน่งานนี้
the club of music remix