ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดตั้งใหม่ เข้าผู้ดูแลไม่ได้ สมัครสมาชิกใหม่ก็ไม่ได้ช่วยด้วยครับ(มือใหม่)  (อ่าน 2277 ครั้ง)

ออฟไลน์ panu1009

• *
ผมติดตั้งใหม่ มีปัญหาหลายอย่างมาก  ขอแยกเป็นข้อๆดังนี้
1.คลิกเข้า ผู้ดูแล  ใส่พาสเวิร์ดจะขึ้น.....

เกิดข้อผิดพลาด!
ไม่สามารถตรวจสอบเซสชั่นได้ กรุณาลองอีกครั้ง 

เป็นเพราะอะไร แก้ยังไงครับ..............

2.เวลาสมัครสมาชิก ไม่มีภาพรหัสตัวเลขขึ้นเลย พอคลิกสมัครมันก็ไม่ผ่าน

เป็นเพราะอะไร แก้ยังไงครับ..............

(รบกวนผู้รู้ช่วยบอกทางทีครับ มือใหม่จริงๆ  งงมากครับ) ขอขอบพระคุณผู้ช่วยตอบทุกท่าน

ออฟไลน์ panu1009

• *
ได้แล้วทั้งสองข้อเลย....

คิดว่าปัญหานี้น่าจะเกิดที่ server   ผมยังไม่ได้แจ้งผู้ดูแล แต่คิดว่าผู้ดูแลคงแก้ไขให้
เพราะวันนี้พอดีเข้าบอร์ด ก็ใช้เลย  เข้าผู้ดูแลได้  สมัครสมาชิกก็ได้..........ขอบคุณบอร์ดครับ