ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้สมาชิกมองเห็นห้องแต่เข้าไม่ได้ ทำอย่างไรครับ  (อ่าน 2647 ครั้ง)

ออฟไลน์ suvansurat

• *
ตอนนี้สมาชิกกลุ่มไหนที่ผมตั้งให้ เข้าห้อง ได้ก็จะ มองเห็นห้อง นั้น

แต่กลุ่มที่เข้า ไม่ได้ ก็จะ มองไม่เห็น ห้อง

ทำอย่าไร ?? ให้กลุ่มที่ เข้าไม่ได้ แต่ มองเห็น ห้องอะครับ   ??? ??? ???

รบกวนหน่อยนะครับ ผมลองมาหลายรอบแล้วไม่ได้สักที  SMF 1.1 RC2  ครับ

ออฟไลน์ mckie

• *
    • เว็บผมเอง
อยากรู้เหมือนกันครับ
the club of music remix