ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอบกระทู้แล้วกลับไปหน้ากระทู้ ทำไงคับ  (อ่าน 4552 ครั้ง)

ออฟไลน์ vasu

• *
ตอนนี้ พอตอบแล้วมันกลับไปที่ บอร์ดเลย อยากแก้ให้กลับไปที่กระทู้น่ะครับ

ออฟไลน์ КёngЯacing

• Administrator
เข้าไปที่ ข้อมูลส่วนตัว
ปรับแต่งธีมและการวางรูปแบบ
เช็คบล็อค กลับไปยังหน้าแสดงหัวข้อหลังจากเริ่มหัวข้อใหม่หรือตอบกระทู้

ออฟไลน์ dextor

• *
เช็คบล็อค กลับไปยังหน้าแสดงหัวข้อหลังจากเริ่มหัวข้อใหม่หรือตอบกระทู้
ถ้าต้องการให้ เป็นแบบนี้กับทุกคนละครับ ต้องไปเซทตรงไหนครับ

ออฟไลน์ MooNoiKonDee [^o^]

• *
ถ้าต้องการให้ เป็นแบบนี้กับทุกคนละครับ ต้องไปเซทตรงไหนครับ

อ่านคำถามแล้ว ผมก็เลยอยากเซ็ทค่านี้ให้สมาชิกทุกๆคนมั่ง เลยลองไปหาวิธีดู ได้มาดังนี้ครับ (ถ้าผมผิดมาบอกกันมั่งนะครับ ;D)

ไปที่ ผู้ดูแล
ไปที่ ปรับแต่งธีมและการวางรูปแบบ

สำหรับตั้งค่าไว้ให้สมาชิกใหม่ๆในวันข้างหน้า
ไปที่ คืนค่ามาตรฐานตัวเลือกธีมนี้ (ผู้เยี่ยมชม) (การตั้งค่าพื้นฐานเหล่านี้เฉพาะสมาชิกจำนวนหนึ่ง การเปลี่ยนค่าเหล่านี้จะมีผลต่อสมาชิกใหม่และผู้เยี่ยมชมเท่านั้น)

สำหรับสมาชิกเก่าที่ยังไม่ได้ตั้งค่าไว้ให้
ไปที่ คืนค่าสมาชิกทั้งหมดสำหรับตัวเลือกธีมนี้ (ตัวเลือกข้างล่างนี้จะคืนค่าตัวเลือกสำหรับ ทุกๆ คน เพื่อเปลี่ยนตัวเลือก ให้เลือก "เปลี่ยนแปลง" ในกล่องถัดไป, และเลือกใช้สำหรับมัน เลือกใช้ค่ามาตรฐานให้เลือก "ลบ" มิฉะนั้นมันจะ "ไม่เปลี่ยน")

แล้วเลือก กลับไปยังหน้าแสดงหัวข้อหลังจากเริ่มหัวข้อใหม่หรือตอบกระทู้

ออฟไลน์ peekanatenaka

• *

ออฟไลน์ MessyMark

• *
ขอบคุณมากนะครับ  :D