ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับ shoutbox 1.1 rc3 รบกวนผู้รู้เข้ามาตอบด้วยนะครับ  (อ่าน 4548 ครั้ง)

ออฟไลน์ generationx

• *
ผมติดตั้ง shoutbox เสร็จเรียบร้อยแล้วครับ แล้วอยากให้มันแสดงอยู่ก่อนหัวข้อ ต้องเข้าไปแก้ไขโค้ดตรงส่วนไหนบ้างครับ เพราะผมเคยเข้าไปแก้ที่ไฟล์ index.template.php ตามที่แนะนำแล้ว แต่ไม่ได้ครับ มันแสดงกล่องข้อความและปุ่มออกมาเล็กนิดเดียว แล้วพอทดลองใช้มันก็ error ครับ รบกวนท่านผู้รู้ได้โปรดชี้แนะอย่างละเอียดด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆ ครับ

ออฟไลน์ kunaza

• *
มาช่วยดันครับ เป็ฯเหมือนกัน งงมากเลยครับ อยากได้คำอธิบายอย่างละเอียดนะครับ

ออฟไลน์ hyde4fun

• *
ผมติดการใช้งานภาษาไทย

ออฟไลน์ pomlovepom

• *