ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: GD Module ไม่ได้ติดตั้ง  (อ่าน 2525 ครั้ง)

ออฟไลน์ nostalgia

• *
    • โรงพยาบาลบางกล่ำ
GD Module ไม่ได้ติดตั้ง
« เมื่อ: 18/06/07, 09:15:19 »
มีปัญหาของ SMF  ช่วยชี้แนะหน่อยครับ

เกี่บวกับการแนบไฟล์ ที่หัวข้อ

ผู้จัดการระบบไฟล์แนบ => ตั้งค่ารูปส่วนตัว มันฟ้องอย่างงี้อะครับ หมายความ และจะแก้อย่างไรหรือครับ

GD module ไม่ได้ติดตั้งในขณะนี้ ความสามารถของรูปส่วนตัวบางอย่างจะไม่ทำงาน

งงเลยครับ

เป็นระบบอินทราเน็ตนะครับ ส่วนใช้งานจริงบนเว็บ ไม่มีปัญหาแต่อย่างใด
รบกวนขอคำชี้แนะหน่อยครับว่าเกิดจากอะไร

ตามรูป

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
ขออภัยมือใหม่หัด config

ออฟไลน์ nostalgia

• *
    • โรงพยาบาลบางกล่ำ
Re: GD Module ไม่ได้ติดตั้ง
« ตอบ #1 เมื่อ: 22/06/07, 16:34:46 »
แง่มๆ ไม่มีใครทรายเลยหรือนี่  :P
ขออภัยมือใหม่หัด config