ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามผู้รู้เรื่องการแนบไฟล์  (อ่าน 3395 ครั้ง)

ออฟไลน์ gigclub

• *
พอดีอยากให้ forums ของตัวเองแนบไฟล์โดยที่อยากให้เก็บสิ่งที่แนบไว้กับอีกหนึ่งโดเมนที่มีอยู่ เพื่อจะแยกการทำงานระหว่าง Forums กับไฟล์ที่แนบ ผู้รู้ครับช่วยตอบด้วยครับ เพราะ Host บ่งที่ถูกนะครับก็เลยอยากเอารูปที่มีเยอะไปฝากไว้ที่อื่น ทำได้ไหมครับผม

ออฟไลน์ pongsak

• Jr. Member
  • **
Re: ถามผู้รู้เรื่องการแนบไฟล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 13/06/07, 20:31:31 »
ทำได้

ออฟไลน์ gigclub

• *
Re: ถามผู้รู้เรื่องการแนบไฟล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 13/06/07, 21:14:36 »
ทำได้
พี่ครับขยายความให้เข้าใจมากกว่านี้อีกหน่อยได้ไหมครับ ผมอยากทำจริงๆครับเราจะต้องแก้ไขหรือระบุอะไรเพิ่มเติมตรงไหนบ้าง ขอข้อมูลเพิ่มเติมเพื่อจะได้นำไปลอองใช้อีกทีนะครับ เพราะ Host ที่จะเอารูปที่แนบไปเก็บไว้เข้าให้เนือที่เยอะกว่าที่เช่าครับ แต่ไม่อยากย้ายไปอยู่อีกที่ทั้งหมดนะครับ

ออฟไลน์ pongsak

• Jr. Member
  • **