ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมเดือนมันถึงผิดครับ(มีรูปให้ดูครับ)  (อ่าน 2185 ครั้ง)

ออฟไลน์ jiboom

• *
จิงๆมันต้องเป็นเดือน เมษาแล้วอ่ะครับ มันยังเป็นกุมภาอยู่เลย  ไม่ทราบว่าต้องไปแก้ตรงไหนครับ

ตอนแรกนึกว่าเป็นที่ Version  ผมก้อได้ up เป็น version 1.1.2 ครับแต่ก้อยังไม่หาย ใครรู้ช่วยทีครับ  หาไม่เจอจิงๆ

ขอบคุณทุกๆคนมากครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ saifa

• *
อันนี้น่าจะเป้น เวลาของเครื่อง SERVER อะเปล่า ไม่แน่ใจ