ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: vBShout จะลบข้อความเก่าๆเป็นพันๆหน้ายังไงครับ  (อ่าน 12403 ครั้ง)

ออฟไลน์ hugos

• *
รบกวนบอกหน่อยครับ ผมลง vBShout แล้ว แต่ว่าข้อความเก่าๆนี้ซิครับ เป็น 2000 หน้าแล้ว ไม่ทราบว่าจะลบล้างมันออกยังไงครับ แบบทีเดียวไปให้เกือบหมดอ่ะครับ พอจะมีวิธีไหม่ กว่าจะมานั่งลบทีละข้อความกว่าจะเสร็จเป็นปีแน่ๆ ฮือๆ

ข่วยหน่อยนะครับ หรือวิธีอื่นก็ได้

ออฟไลน์ mana

• *
พิมพ์
โค้ด: [เลือก]
/pruneลงไปที่ช่อง shout