ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: โพสข้อความแล้วมันขึ้น" Internet Explorer cannot display the webpage"  (อ่าน 2165 ครั้ง)

ออฟไลน์ GeNoCiDe

• *
โพสข้อความแล้วมันขึ้น" Internet Explorer cannot display the webpage"
เป็นเพราะอะไรครับ พอมีวิธีแก้ไขบ้างหรือเปล่า ใช้ smf 1.1.2
ผมเพิ่งลงเสร็จแล้วยังไม่ได้แก้ไขอะไรเลย

ก่อนหน้านี้เคยลองฝช้โฮสฟรีที่ saiyaithai ก็มีปัญหาแบบเดียวกัน
ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้โฮสแบบเสียเงิน ก็ยังมีปัญหาอยู่เลยครับ

รบกวนช่วยทีนะครับ ขอบคุณครับ