ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบวิธีกการปรับให้คะแนนการโพสนะคับ  (อ่าน 5650 ครั้ง)

ออฟไลน์ qzaa

• *
มีคนเคยบอกในบอร์ดนี้แล้วนะคับ Kamer รู้สึกผมก็เจอแล้วแต่ไม่รู้แก้ยังไงใครรู้ช่วยบอกทีนะคับ

ออฟไลน์ pang207

• Full Member
    • ช่างอุตสาหกรรมกรุงเทพ
กดที่ชื่อสมาชิกที่อยากจะปรับครับ เลือก ปรับแต่งข้อมูลในฟอรั่ม จะเห็นช่องคะแนนความนิยม จะให้เท่าไรใส่เลยครับ
ใช่อย่างงี้ปะคับที่ต้องการ
เมื่อก่อนผมทำอะไรไม่เป็นก็จะอ่านเอาจากในนี้แล้วลองผิดลองถูกเอาตอนนี้พอรู้แล้วผมจะไม่มาช่วยเหลือคนที่นี่ได้อย่างไรผมต้องกลับมาช่วยเหลือที่นี่
/ AUT 06 G207 / BANGKOK TECH. Mechanical 53 /

ออฟไลน์ issaraseri

• *
การ์มา
 โหมดการ์มา  ปิดการ์มา(ไม่ใช้) เปิดการ์มารวม(แสดงผลคะแนนรวม) เปิดการ์มาบวก/ลบ(แสดงทั้งบวกและลบ)

--------------------------------------------------------------------------------

กำหนดจำนวนของกระทู้ที่จะทำการแก้ไขการ์มา
 กำหนดเวลาที่ต้องรอเป็นชั่วโมง    (ผมตั้ง24)
กำหนดให้ผู้ดำเนินการมีเวลาที่ต้องรอเช่นกัน  (สมควรใช้เพื่อป้องกันปัญหา เรื่องความลำเอียง)

--------------------------------------------------------------------------------

ชื่อการ์มา   (ผมใส่ว่าศรัทธา)
 ชื่อการ์มา applaud (เพิ่ม) 
 ชื่อการ์มา smite  (ลด)

ผมคิดว่าผู้ดูแลไม่ควรเข้าไปเพิ่มลดค่าของใครควรให้ผู้ใช้ตัดสินกันเอง ป้องกันข้อครหาเรื่องลำเอียง

ออฟไลน์ singh

• Jr. Member
  • **
นี่ที่กำลังหาอยู่เลย
....อยากให้มากกว่าคำว่าขอบคุณ....

ออฟไลน์ mrotto

• *

ออฟไลน์ Hotsauce

• *
ขอบคุนคับ